Agoda ทำฉันเเล้ว ระบบมีปัญหาตัดเงินทั้งที่ระบบเเจ้งมีปัญหา

ทำไมดีค่ะ กดจองที่พัก+เครื่องบิน ผ่านแอปอโกด้า มันขึ้นระบบมีปัญหาเเต่ตัดเงินเรา 
ที่พักยกเลิกเงินคืนเต็ม เเต่ค่าเครื่องบินหลายพันจองสองคนด้วย เท่ากับจองไปสองครั้งที่พักเที่ยวบิน
ตัดเงินไปทั้งที่ระบบผิดพลาดโทรไปก็พูดวนไปมา โชคดีเเคปไว้มีหลักฐาน  เเต่ไม่รู้จะได้ความเป็นธรรมมั้ย
เหนื่อยใจมาก  ต้องทำไงจะใครเคยเจอบ้างได้เงินคืนมั้ย โทรไปธนาคารบอกทำไรไม่ได้ โยนไปให้อโกด้า  
หมดค่าโทรไปเป็นร้อย พนักงานบางคนพูดจาไม่ค่อยดีเลยค่ะ  พูดเเบบปัดๆ คืนเงินไม่ได้  เห้อ

ประสบการณ์ที่น่าผิดหวังกับเเอปดัง เห้ออ ต้องทำไงค่ะ ใครเคยได้เงินคืนบ้าง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่