Bull shere

กระทู้คำถาม
คือเรามีคนรู้จักที่เทรดที่โบรกเกอร์นี้ แล้วเป็นIB ตอนแรกเพื่อนเราก็ว่าดีเพราะเราทำก็ได้ตลอด แต่พอมาอยู่ลึกๆ นานวันเข้า คือบังคับทำยอดนู้นนี้นั้นไม่เท่าไร แต่ต้องแบ่งเงินให้ใต้สายด้วยอันนี้พอเข้าใจได้ แต่เรางงว่าถ้าเราพักจะแค่เทรดไปวันๆ กับงงว่า ต้องทำตลอดชีวิตว่างั้น เมื่องั้นจะโดนฟีดรหัสไปโดยปริยาย เราเลยงงว่าตอนแรกทำแล้วหาคนมาเทรดกับโบรกเกอร์เราก็แค่นั้น พอตัวก็พัก ไม่ได้หวังอะไรมากมาย แต่คนในทีมกับลืมบุญคุณเลย แบบว่าที่ทำมาทั้งหมด2ปีกว่า ความสัมพันธ์คือหาย แนะนำคนเทรดโบรคนี้อย่าทำBIเลยนะ ขอเตือนนนนน แต่ถ้าคิดจะทำตลอดชีวิตก็ทำได้ครับ ขอบคุณที่รับฟังครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่