รู้สึกผิดจนเป็นตราบาป ผมให้อภัยตัวเองไม่ได้เลย

ผมเคยถ่สยวิดีตอนมีอะไรกับเเฟนเเล้วผมไม่ได้ขอเธอโกรธผมเสียใจ เเต่เธอให้อภัย เเต่ตอนนั้นผมทำไปเพราะอารมณ์จริงๆไม่อยากพูดเข้าข้างตัวเองเเต่ผมผิดมากๆที่ไม่ขอเธอ  เเต่ผมไม่ได้ตั้งใจไม่เคยทำกับใครจริงๆ มันเพราะอารมรณ์เเต่ผมรู้สึกผิดกับเธอมากเธอเป็นซึมเศร้า มันยิ่งทำให้ผมรู้สึกผิดเเละมันจะฝังใจเธอเข้าไปอีก ตอนนี้ผมเองเกลียดตัวมากๆ ผมไม่รู้จะทำยังไงกับความรู้สึกนี้เลยครับถึงเเม้เธอจะให้อภัยผม เเต่ผมจะนอนร้องไห้นึกถึงเหตุการณ์ที่ทำให้เธอเสียใจทุกคืน จนผมทำอะไรไม่มีความสุขเลย ผมควรทำยังไงดี ผมรู้สึกเหมือนคนที่เลวมากๆ ที่ทำให้คนนึงเกือบจะดีขึ้น เเต่เขาก็ต้องมาเสียใจเพราะเราเอง ผมคิดอยู่นานจะถามกระทู้นี้  เเต่ผมไม่ได้ตั้งใจจริงๆครับ เพราะตั้งเเต่เลิกกันไปผมยังคงโทษตัวเองเสมอ ถึงเเม้มันจะไม่ใช่เรื่องนี้ทั้งหมดเเต่มันก็มีส่วนทำให้เขาเเย่  ช่วยเเนะนำผมทีนะครับตอนนี้ผมไม่รู้เลยว่าควรทำยังไงผมไม่มีความสุข ไม่สามารถเริ่มใหม่ได้เลย 
จะด่าจะว่าได้เลยนะครับผมยอมรับว่ามันเเย่มากๆ เเต่ผมไม่คิดจะทำอีกเลยเพราะไม่ได้ตั้งใจริงๆ เเละผมสาบานกับตัวเองว่าจะไม่ทำผู้หญิงร้องไห้อีกครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่