ทำกล้องGOPRO จมน้ำจะมีวิธีกู้ด้วยตัวเองไหมครับ?

กระทู้คำถาม
คือผม ไปเล่น น้ำนี้แหละครับดีน้ะครับว่าเป็นสระของเพื่อน  แล้ว ก็เล่น ปกติ มีสายลัด ข้อมืออยู่ แล้วผมก็ โดดน้ำนี้และครับ แล้ว  สายที่เขาเอาไว้มัด เส้นเล็กๆ ขาด แล้วกล้อง กะเด็นตกลงไป ครับ 
สระลึก7เมตร ถึง9 เมตร แล้วสระ ลึกชันคล้าย รูปตัวv แต่ ตัวกล้อง ใส่housing กันน้ำอยู่ครับ
 จะพอมีวิธีกู้เอาตัวเครื่องคืนไหมครับ จมมา3-4วันแล้ว
หรือต้องดำน้ำเอาอย่างเดียว พอจะมีวิธีไหมครับ
(เอาง่ายๆผมไม่มีตังไปจ้างเขามาดำครับ5555)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่