สอบถามการส่งผักปลอดสารพิษเข้า Makro ค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะรบกวนสอบถามหน่อยนะคะ มีสมาชิกท่านใดเคยส่งผักปลอดสารพิษเข้า Makro บ้าง
รบกวนขอข้อมูลหน่อยค่ะ  เบื้องต้นได้ติดต่อทาง Makro ที่สาขาไปแล้วสองรอบแต่ยังไม่มีการติดต่อกลับมาค่ะ Operator บอกว่าจะให้ ผจก.โทรกลับแต่ดูเหมือนจะเงียบค่ะ เลยอยากทราบขั้นตอนว่าต้องทำอย่างไรหรือการไม่ติดต่อกลับมาเป็นคำตอบแล้วว่าไม่ต้องการสินค้า? หากผิดห้องรบกวนแนะนำห้องให้หน่อยนะคะ โพสต์นี้เป็นโพสต์แรกค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่