หนูอยากรู้ว่าหนูเป็นโรคอะไรอ่ะค่ะ ช่วยบอกหนูได้ไหมคะ เป็นมา4-5วันแล้วค่ะ

กระทู้คำถาม
หนูขอสอบถามหน่อยได้ไหมคะ เจ็บท้อง พะอืดพะอม อยากอ้วกแต่ไม่อ้วก ไม่อยากอาหาร บางทีก็ปวดหัวบางทีก็ไม่ปวดหัว ตัวร้อนแต่ไม่มีไข้ เป็นอาการของโรคอะไรหรอคะ แบะก็นอนไม่หลับค่ะ
ครั้งก่อนไปหาหมอ หมอให้ยาลดอาการคลื่นไส้อาเจียนและก็ยานอนหลับค่ะ แต่มันก็ไม่ดีขึ้นเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่