ทำไมโค้ชเช ถึงอยากเป็นคนไทยมากๆครับ น่าจะมีการซื้อตัวคนเก่งๆแบบนี้บ้าง

ทำไมประเทศไทย ถึงให้สัญชาติไทยยากกว่า Germany กับ France และ UK ครับ  ทำไมประเทศใหญ่ๆถึงให้สัญชาติกันง่ายจังครับ  คนดำเล่นบอลไม่กี่ปีก็ได้สัญชาติกันแล้ว และพวก Robinhood ก็ได้สัญชาติแบบงงๆนะครับ  อเมริกาก็ด้วย แต่ขอของไทยทำไมมันยากเย็น ขนาดรัฐมนตรียังอนุมัติไม่ได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่