เจาะเหตุผลเรื่องสัญชาติ ของโค้ชเช. น้องพี สุวิน. น้องหม่องทองดี

ออกตัวก่อนครับ..
พอดีฟังและดูไม่ถนัดกับรายการทีวีช่อง 22
พอดีรีบกดเพื่อดูรายการต่างๆ เลยรีบเปลี่ยนช่องหนีไปก่อน
แนะนำได้นะครับ..เผื่อผมจะเข้าใจอะไรผิด
---------------
ช่องเนชั่นทีวี  วันเสาร์ที่ 18 กุมภาพันธ์
เวลาประมาณ 20.00-21.00

เห็นหลายคนเคยคุยกันว่า  

....................ทำไมโค้ชเช ไม่ได้สัญชาติไทย...(โค้ชเทควันโด้)
....................ทำไมน้องพี สุวิน มีคนอยากขอสัญชาติไทย...(เตะลูกฟุตบอลชนคาน)
....................ทำไมน้องหม่อง ทองดีไม่ได้สัญชาติไทยซะที (พับจรวด)

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่