ผมคิดถึงแฟนเก่ามากๆเลยอยากทักไปหาเขาแต่กล้าที่จะทักไป

เราเลิกกันมาจะเกือบปีแล้วแต่ผมก็ไม่เคยลืมเขาได้สักทีแจ้งเตือนเฟสบุ๊คก็แจ้งเตือนขึ้นมาทุกวันผมอยากทักไปหาเขาแต่ก็กลัวจะเจ็บอีกผมยังรักเขารักมากๆด้วยแต่ผมยังไม่สามารถดูแลเขาได้ผมมีลูกติดคนนึ่งที่ได้กับแฟนคนแรกแล้วก็เลิกกันแต่ผมขอเอาลูกไว้แล้วก็ได้มาคบกับแฟนคนที่2แต่ต้องได้แยกกันไปเพราะผมยังไม่สามารถดูแลทั้ง2คนไปพร้อมกันได้แล้วก็ไม่รู้ว่าเขาจะมาแฟนใหม่หรือยังผมคิดถึงเขาผมจะทักเขาไปดีไหม๊😭😭😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่