กระต่ายสั่นแรงมากเลย

สวัสดีค่ะ คือหนูสงสัยและกังวลเกี่ยวกับกระต่ายของหนู มันสั่นแรงมากเลยนะคะแต่หนูเปิดแอร์ให้มันแล้ว กินได้ตามปกติเลยมั้งคะบ้างครั้งก็ได้ยินเสียงน้องคบเคี้ยวฟัน ขนมันรวงด้วยไม่ได้ร่วงแบบเป็นกระจุกแต่รวงมาเหมือนขนแมว ก่อนหน้านั้นหนูได้ไปต่างจังหวัดแล้วเอาน้องไปฝากไว้ที่บ้านเพื่อนบ้านไปประมาณ3-4ก็กลับมาค่ะ น้องเครียดรึป่าวคะ ทำยังไงให้น้องหายเครียดได้บ้างกระต่ายตัวแรกที่เคยเลี้ยงเลยค่ะ! ขอสาระนะคะ หนูเป็นห่วงกระต่ายมาก
น้องชื่อก้อนเมฆ เพศเมีย อายุได้สองเดือนกว่าๆค่ะ!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่