เคยมีปัญหาการจัดส่งสินค้าของเคอรี่กันบ้างไหมค่ะ? ติดต่อ 1217 แล้วเขาแก้ปัญหาให้ได้ไหม? มาแชร์กันค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีเราสั่งของมา ทางร้านจัดส่งโดยเคอรี่ ซึ่งจัดส่ง 2 กล่อง โดยใช้เลขพัสดุเลขเดียวกัน สินค้าถูกจัดส่งมาแค่กล่องเดียว อีกกล่องยังไม่ได้ และเราตามของไม่ได้ สถานะเช็คไม่ได้ เพราะสถานะคือจัดส่งของเรียบร้อย ได้รับบางส่วน แต่เช็คสถานะไม่ได้เลย😤😤😤
โทร 1217 พนักงานดูข้อมูลอะไรไม่ได้เลย ไม่มีข้อมูลสักอย่าง เช็คสถานะก็ไม่ได้ว่าของอยู่ตรงไหน ที่อยู่ของคลังสินค้าก็ไม่มี เบอร์โทรก็ไม่มี😤😤😤 รอสายก็นานน
เพื่อนๆพี่ใน pantip เคยเจอปัญหาเหมือนกันไหมค่ัะ เราควรติดต่อที่ไหนดี ติดต่อใครดีค่ะ😭😭
แชร์ปัญหาที่เคยเจอกันมาค่ะ  #เคอรี่ #kerry
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่