สอบถามหน่อยค่ะ อยากทำงานในธนาคารต้องเรียนคณะอะไร

เราเป็นคนชอบเกี่ยวกับตัวเลขเกี่ยวกับเงินมาตั้งเเต่เด็ก แล้วอยากทำงานในธนาคาร เพราะมีญาติแล้วก็คนรู้จักทำงานธนาคารแล้วทีชีวิตที่ดีมีเงินที่มากพอสมควร เราเลยมีความคิดอยากทำแล้วมีความชอบที่อยากเป็นสาวแบงค์อะไรประมาณนั้นค่ะ55555 อยากรู้อ่ะค่ะว่ามีตำแหน่งไหนบ้าง แล้วตำแหน่งไหนเรียนคณะอะไรถึงจะดีอ่ะค่ะ รบกวนด้วนนะคะขอบคุณค่าา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่