โคนัน ตอนที่คนร้ายกับเหยื่อเป็นเพื่อนกัน ...

หาโคนัน ตอนที่คนร้ายกับเหยื่อเป็นเพื่อนกันเเล้วพนันกันว่าใครตายก่อนอีกคนได้เงินค่าประกันอะครับ  คนร้ายฆ่าเพื่อน(น่าจะ)วันศุกร์เเล้วก็เอาไปวางในกองเพลิง(เหมือนจะจัดเเสดงอะไรซักอย่างจำไม่ได้ครับ)ส่วนวันเสาร์ก็จ้างใครซักคนให้เเกล้งเป็นเหยื่อ(ให้โมริตามไป)เพื่อให้การสันนิษฐานเวลาตายบิดเบือน ส่วนคนร้ายก็ไปทริปซักอย่าง เเต่ที่หน้าเเปลกคือทุกภาพที่ถ่ายมีนาฬิกาทุกรูปเลย เเล้วก่อนจบตอน คนร้ายพยายามจะหนีไปต่างประเทศเเต่โดนโคนันเตะยางรถใส่เเล้วก็มีเทปที่คนร้ายสารภาพผิดวางบนตัวคนร้ายอะครับ หาไม่เจอเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่