ตามหามังฮวา ของเกาหลี

เนื้อเรื่องจำไม่ค่อยได้น่าจะแนวใสใส + ดราม่า  นายเอกแอบชอบพระเอก[พระเอกหน้าหวานมาก] โครตแข็งแรงด้วยค่ะ มีผู้หญิงที่เป็นเพื่อนสนิทพระเอก นายเอกคิดว่าสองคนนั้นปิ๊งกัน แต่ที่จริงเพื่อนผู้หญิงพระเอกก็แอบเชียร์นายเอกอยู่ แล้วก็มีผู้ชายคนนึงจำได้แค่ว่ามีปมแต่มาคอยช่วงนายเอกจีบพระเอก สุดท้ายกลับชอบนายเอกซะเอง แล้วก็เจอคนที่นายเอกชอบตอนเด็ก แล้วก็เคยหักอกนายเอก จำได้ประมาณนี้ค่ะ ที่เราอ่านมีแปลไทยค่ะ ถ้าใครเจอของอังกฤษหรือเกาหลีก็บอกได้นะคะ   ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่