iPhone se3 กับ ipad gen9 เอาอันไหนดีคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะคือม๊าเราจะพาไปซื้อโทรศัพท์ค่ะแต่ใจนึงเราก็อยากได้ไอแพดแต่แม่เราให้อย่างเดียวค่ะอยากได้โทรศัพท์ใหม่เพราะตอนนี้เราใช้ i7 อยู่ค่ะเบต้าแบตเหลือ 72 ค่ะในมา4ปีแล้วคิดว่ามันเสื่อมแล้วค่ะแต่ก็ใช้ได้อยู่แหละค่ะอีกใจนึงก็อยากได้ไอแพดเพราะว่ามันสามารถจดใส่ในนั้นได้เลยค่ะสัดวกมากๆเพื่อนในห้องเรียนก็มีคนใช้ด้วยค่ะๆควรเลือกอันไหนดีคะ😭😭😭😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่