แฟนทำสิ่งหนึ่งให้ผมไม่พอใจ แต่พอผมทำแบบเดียวกันเธอกลับโกรธผมมาก

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมันเริ่มตรงที่แฟนผมเค้าเป็นคนที่ชอบเปลี่ยนเรื่องคับชอบทำให้มันค้างคา เช่น  พิมพ์แชทแล้วลบพอผมกลับมาอ่านถามว่ามีอะไรก็ไม่บอก แล้วก็เปลี่ยนเรื่อง ผมก็เลยทำแบบเดียวกับเธอบ้างในบางโอกาสเพราะคิดว่าคงไม่เป็นไร แต่ผมก็โดนโกรธจนได้คับผมทำแบบเดียวกันกับที่เธอทำให้ผม ผมก็นึกว่าผมจะโกรธจะงอนคนเดียว ที่ไหนได้เธอก็เป็น ผมควรทำไงดีคับผมควรพูดยังไงกับเธอดี และผมเองก็จะปรับเปลี่ยนนิสัยคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่