แพ็คเกจตรวจสุขภาพสำหรับผู้สูงอายุ เช่นสมิตเวชไชน่าทาวน์ ดีไหมครับ ควรไปซื้อที่ไหนดีครับ ฐานะปานกลางครับ

แพ็คเกจตรวจสุขภาพสำหรับผู้สูงอายุ เช่นสมิตเวชไชน่าทาวน์ ดีไหมครับ ควรไปซื้อที่ไหนดีครับ ฐานะปานกลางครับ
แบบรพ.รัฐมีแพ็คเกจอะไรแบบนี้ไหมครับผม
ท่านใดที่ซื้อแพ็กเกจให้คุณพ่อคุณแม่ ได้ราคาดีหรือมีที่ไหนแนะนำแจ้งได้ครับ ขอขอบพระคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่