ขอวิธีเเก้อาการเมาเบียร์ฉบับเร่งด่วน5555

เมื่อนานมาเเล้ว มันมีช่วงที่เราเเอบไปกินเบียร์กับเพื่อนค่ะ (ไปหลายครั้งมากเเต่ครั้งนี้เมาที่สุดในชีวิต)  เเล้วเราเมา เพราะว่าเราดื่มมเเบบไม่พักเลยยกหมดเเก้วตลอด หมดละเติมๆ 10+เเก้ว ทีนี้มันเริ่มเมาค่ะ555 เเล้วพ่อเราก้มารับกลับบ้าน เราไม่อยากให้พ่อรู้เลยว่าเราเมา ทีนี้พอกลับไปถึงบ้านเราอ้วก พ่อเลยรู้ เเต่ที่จริงน่าจะรูตั้งเเต่นั่งรถมาละหละค่ะ555 จากนั้นพ่อเราก้ไม่ให้ไปหาเพื่อนอีกเลย555 เเต่เราอยากไปหาเพื่อนมากเเบบไม่จำเป้นต้องกินก้ได้อะค่ะ เเงง55555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่