หาที่เรียนว่ายน้ำให้ลูกชาย แถวบางนา บางพลี ราม2

หาที่เรียนว่ายน้ำและครูสอนว่ายน้ำให้ลูกชายอายุ 8 ปี  แถวบางนา บางพลี ราม2 จริงๆแล้วก็ติดต่อที่ชมรมว่ายน้ำราชนาวี ค่าเรียนเดือนละ 1060 บาทเองค่ะ สระอยู่แถวริมทางรถไฟเก่าบางนา แต่ติดที่ไม่สะดวกเดินทางไม่มีรถส่วนตัวค่ะ ค่าเรียนไม่แพงเลยค่ะ อยากหาที่สะดวกเดินทาง มีใครแนะนำบ้างไหมค่ะ ติดต่อท่านอาจารย์ไว้หลายท่านค่ะ แต่บางท่านค่าเรียนแพงมากค่ะ 6000 บาท แอบไม่ไหวค่ะ พอดีแม่ไม่ค่อยมีฐานะอะไรอะ หาเช้ากินค่ำ แค่อยากให้ลูกได้ออกกำลังกายบ้าง ตอนนี้เธออ้วนมากค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่