แฟนบอกว่าไม่รับปากว่าจะไม่นอกใจเรา ไม่มีผู้ชายคนไหนไม่นอกใจแฟน คิดเห็นว่สยังไงคะ

คือแฟนเราเป็นทหารค่ะ ที่ผ่านเค้าแอบคุยกับคนอื่นมาตลอดเราก็ให้อภัยทุกครั้ง มาแล้วช่วงนึงเค้าเครียดกับงานแล้วอยากอยู่กับตัวเองอยากมีเวลาส่วนตัวเราก็บอกให้เค้ารับปากเราว่าช่วงห่างกันไม่มีใครได้ไหม เค้ากลับตอบมาว่าไม่สัญญา เค้าก็บอกผู้ชายมันก็เจ้าชู้ทุกคน มันเกิดจากการที่เรายอมเค้ามากไปจนไม่ให้เกียรติ เค้าเร้อมจะนอกใจเราตลอดเวลา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่