ระบบพรีออเดอร์ของฟู้ดแพนด้า

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เราอยากจะสอบถามคนที่พอรู้ข้อมูลของระบบพรีออเดอร์ของฟู้ดแพนด้าค่ะ(อันนี้คือกรณีของทางร้านค้านะคะ) มันจะขึ้นว่าพรีออเดอร์ขึ้นมาในแท็ปเล็ตแล้วขึ้นว่าอย่าพึ่งทำอาหาร จากนั้นอีกพักนึงไรเดอร์ก็มารอหน้าร้านโดยที่ในแท็ปเล็ตก็ยังเป็นพรีออเดอร์อยู่แต่พอผ่านไปซักพักนึงถึงออเดอร์ถึงจะแจ้งเตือนค่ะ ส่วนอีกกรณีนึงคือลูกค้าสามารถยกเลิกออเดอร์ได้มั้ยคะถ้ามันเป็นพรีออเดอร์อยู่ อยากทราบว่ามันคือระบบอะไรหรอคะ พอดีไม่ค่อยเข้าใจค่ะ
แสดงความคิดเห็น