เป็นแม่ค้าส่งของให้ลูกค้าแล้ว แต่ขนส่งดันทำพัสดุตกหล่น

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราเป็นแม่ค้าที่ส่งของลูกค้าให้ขนส่งเรียบร้อยแล้ว แต่พอเวลาผ่านไปลูกค้าทักมาหาเราว่า ทำไมพัสดุไม่เคลื่อนไหวเลยคะ เราเลยทำการถามขนส่งที่เราจัดส่งว่า พัสดุตกหล่นหรือเปล่าคะถึงไม่เคลื่อนไหวเลย เขาตอบมาแค่ว่า จะติดตามพัสดุให้นะครับ เราอยากทราบว่า กรณีแบบนี้ แม่ค้าอย่างเราผิดหรือว่าทางขนส่งผิดคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่