ถุงยางอนามัยขาด

เมื่อไม่กี่วันก่อนผมได้มีเพศสัมพันธ์กับแฟน ซึ่งขณะมีเพศสัมพันธ์ผมได้สวมถุงยางอนามัยไว้ตลอดเวลา แต่ทว่าครั้งที่สองที่เสร็จแล้วดึงอวัยวะเพศออกมาก็พบว่าถุงยางขาดตรงโคน (ไม่ใช่ตรงหัวของอวัยวะเพศ) แล้วท่าที่เสร็จก็เป็นท่าที่ผู้หญิงอยู่ด้านบนและไม่พบว่ามีการรั่วไหลของอสุจิ แต่เพื่อความสบายใจผมก็ได้ซื้อยาคุมกำเนิดแบบฉุกเฉินให้แฟนกิน (เภสัชกรบอกว่าเป็นแบบ 1 เม็ด) และให้แฟนกินภายใน 2-3 ชั่วโมงหลังมีเพศสัมพันธ์

อาการตอนนี้ของแฟนคือ ปวดหัว ปวดท้อง เจ็บเต้านม ประจำเดือนมาไม่ปกติ (ปกติก็ไม่ค่อยตรงเวลาอยู่แล้ว) นอนเยอะ 

อยากปรึกษาว่าถ้าแฟนของผมมีอาการแบบนี้ถือว่าปกติมั้ยครับ แฟนของผมจะไม่ตั้งครรภ์ใช่มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่