ถุงยางเลื่อน จะมีโอกาสตั้งครรภ์ไหมคะ

มีเพศสัมพันธ์กับแฟนแบบใช้ถุงยางอนามัยค่ะ แต่พอแฟนเสร็จแต่เราไม่ยอมเอาออกเลยทำต่อประมาณ20วิ แล้วมันก็หลุดออกมา พอมาดูก็เห็นถุงยางเลื่อนมาครึ่งนึงของอวัยวะเพศชาย แต่รอบนอกมีน้ำใสๆอยู่ค่ะ ไม่แน่ใจเลยว่าเป็ยของเราหรือของแฟนเลยเอาถุงยางไปเช็คว่ารั่วหรือขาดหรือ
เปล่า แต่ก็ไม่ได้รั่วหรือขาดค่ะ ไม่มั่นใจอยู่ดีเลยกินยาคุมฉุกเฉิน(วันที่20/6)หลังจากนั้น 1ชม. ปกติรอบเดือนจะมาประมาณวันที่26ค่ะ แต่ไปจนถึงวันนี้แล้วอาการข้างเคียงจากยาคุมฉุกเฉินไม่มีเลย ประจำเดือนก็ยังไม่มา ช่วงนี้มีการปวดปัสสาวะบ่อย ปวดหลังช่วงล่างๆ ปวดเอวค่ะ อยากทราบว่าจะท้องไหมคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ถ้ากินยาคุมฉุกเฉินถูกต้องตามฉลากยา   โอกาสต่ำครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่