มาพัฒนาทักษะการทำ งานนำเสนอจาก PowerPoint ฟรี! โปรเจ็กต์จบของนักศึกษาครับ!

ช่วยหน่อยครับ
เดือนหน้า ผมจะเปิดสอนคอร์ส Upskill PowerPoint ครับ เป็นโปรเจ็กต์จบของมหาวิทยาลัยครับ
ใครพอมีเวลาว่าง เข้ามาร่วมเรียน และพัฒนาทักษะการทำงานนำเสนอจาก PowerPoint ไปใช้กับสายงานอาชีพต่อได้นะครับ
-

-
มาหาเพื่อนเข้าเรียน คอร์ส Upskill PowerPoint ออนไลน์ ฟรี!!! ไม่เสียสักบาท
ทำ Presentation เก่ง ใครก็รักก็ปลิ้ม 🙆‍♂🙆‍♀
เป็นโอกาสที่ดีมาพัฒนาตัวเองกันครับ
.
🎉 เนื้อหาแน่นจุใจ กว่า 16 ชั่วโมง
แถมมีเอกสารเรียนแจกฟรีอีก 200 กว่าหน้า!
.
มาพัฒนาทักษะการทำ Presentation ไปด้วยกัน
ใครเรียนได้ครบทั้งหมดนี้ เก่งขึ้นแน่นอน 🔥🔥🔥
✨ บทที่ 1 เครื่องมือ PowerPoint ที่ควรรู้เบื้องต้น รวมคีย์ลัดรู้ไว้..ใช้งานคล่อง
✨ บทที่ 2 เทคนิคทำ Presentation ให้ปังดูโปรมากขึ้น
✨ บทที่ 3 เทคนิคการใช้คำสั่ง Animation และการเปลี่ยนสไลด์
✨ บทที่ 4 การทำ Infographic แบบ Animation ใน PowerPoint
✨ บทที่ 5 ทำ Portfolio สมัครงาน ที่องค์กรไหนก็รับด้วย PowerPoint
✨ บทที่ 6 การนำ Motion มาใช้ใน PowerPoint แบบเทพ
✨ บทที่ 7 Slide Master แม่แบบสไลด์ หัวใจสำคัญของ PowerPoint
✨ บทที่ 8 เทคนิคการนำเสนอแบบโต้ตอบสร้างปุ่มกด Drop-down menu
✨ บทที่ 9 การฝังฟอนต์ พร้อมบันทึกไฟล์เป็นนามสกุล ต่าง ๆ และแนะนำแหล่งดาวน์โหลด Template PowerPoint แบบฟรี ๆ
.
บรรยากาศสุดชิล เรียนเป็นกันเอง ไม่เครียด สบาย ๆ
สอนโดยนักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ตครับ
.
เป็นส่วนหนึ่งของโครงการ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
.
จัดสอนทุกวันพุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์ เวลา 17:30-19:30 น.
สอนทีละน้อย วันละ 2 ชั่วโมงเท่านั้น!
เริ่มตั้งแต่วันพุธที่ 11 พ.ค. ถึงพฤหัสที่ 26 พ.ค.
.
หากใครสนใจ คลิกลิงก์ https://line.me/R/ti/g/SdxbmVKbJX
หรือสแกนคิวอาร์โค้ดกันได้
เพื่อเข้าร่วมคอร์ส Upskill PowerPoint ครับ

❗️หมายเหตุ : ผู้เข้าร่วมควรใช้ Microsoft PowerPoint เวอร์ชัน 2016 ขึ้นไป
แล้วเจอกันครับ 🎉
#UpskillPowerPoint
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่