กดสินค้าkpopจากที่ไหนกันคะ?

พอดีเรามีเรื่องสงสัยค่ะ เวลากดอัลบั้มจากเว็บเกาหลีโดยตรงของygเราก็จะเลือกyg select ของsmก็จะเป็นsm store ถ้านอกเหนือจากนี้ก็จะกดจากktown4u ไม่ก็Gmarket อยากทราบว่ามีเว็บไหนที่กดราคาโอเคกว่านี้มั้ยคะ พอดีเราดูสินค้าผ่านเว็บแล้วไปดูจากที่เขารับพรีกันผ่านทวิตเตอร์ ทำไมเขาได้ราคามาดีจังคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ แล้วเว็บของjypนี่กดจากที่ไหนคะ เราหาที่กดจากjypโดยตรงไม่เจอเลยค่ะ ใครพอทราบพอแนะนำให้หน่อยนะคะ อาจจะถามคำถามงงๆหน่อยต้องขอโทษด้วยค่ะ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่