มีค่ายไหนในเกาหลีที่ยังเปิดรับAuditionคนที่เกิดปี2001บ้างครับ

สวัสดี่คับพอดีว่าผมอยากจะรู้ว่าเกิดช่วงปี2001นี่อายุเยอะไปสำหรับการออดิชั่น kpop มั้ยครับอายุประมาน19-20 เพราะตอนนี้ดูค่ายไหนที่เปิดออดิชั่นอย่างเช่น JYP,SM,YG อะไรพวกนี้เห็นเขารับแค่ 2002ไปหมดเลย เลยอยากจะรู้ว่ายังมีค่ายไหนที่พอรับคนที่เกิด 2001 บ้าง
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น