อยู่ดีๆก็กลับมาคิดถึงแฟนเก่าที่เลิกกันไปแล้วเกือบ2ปี;)ทำไงดีคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะคือแบบว่าเราเคยคบกับคนหนึ่งแบบตอนนั้นเราคบกับเขาไม่ใช่เพราะเหงาด้วยแต่เรารักเขาจริงๆค่ะเราก็คบกันมาดีๆอยู่เฉยๆเขาก็มาขอเลิกเรา ผ่านไปไม่ถึง2วันเขาก็มาขอเราคืนดีแต่เราก็เจ็บเลยไม่กลับไปคบเขาตื้อเราเป็นเดือนๆเลยแต่พอมาปีนี้เหมือนเขาจะมูฟออนออกไปจากเราได้แล้วตอนเลิกตอนเขาตื้อเราไม่มีท่าทีจะเสียใจหรือว่าอยากกลับไปเลยแต่พอผ่านมาตอนนี้เลิกกันได้เกือบ2ปีอยู่ดีๆก็คิดถึงคิดถึงมากจนอยากกลับไปทำไงให้หลุดจากความรู้สึกนี้ดีคะร้องไห้
(ถ้าแท็กผิดขออภัยนะคะพึ่งเล่นครั้งแรกค่ะ)🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่