การวิตกกังวลการท้องครับ

ผมอยากจะสอบถามเพื่อนๆพี่ๆหน่อยครับ ว่าผมเนี่ยมีSexกับแฟนแต่ไม่ได้ใส่ถุง แต่ผมก็ไม่ได้ปล่อยใน พอหลังจากนั้น ผ่านมาสัก สัปดาห์หรือสอบสัปดาห์ แฟนมีอาการ มีตกขาวปนเลือด  พอมาถึงวันที่เมนส์ควรจะมากับปกติไม่มีอะไร เมนส์ครั้งล่าสุดของแฟน ประมาณ2-6ครับ ตอนนี้วันที่10แล้วครับ ผมกับแฟนกังวลมากๆเลยครับ เลยจะสอบถามเพื่อความสบายใจ ว่า มีโอกาสที่จะท้องมั้ยครับ ขอบคุณมากๆครับ🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่