สวัสดีดีครับ ผมอยากขายของออนไลน์ทางไอจีแต่ไม่รู้จะขายอะไร จะเริ่มยังไง แนะนำหน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ อยากมีรายได้ระหว่างเรียนครับ คิดว่าอยากขายของออนไลน์ แต่ยังไม่รู้จะขายอะไร เริ่มยังไง คิดว่าอยากจะรับของมาขายแต่ไม่รู้จะรับอะไรมาดีครับ ใครพอมีประสบการณ์หรือมีความคิดเห็นดีๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่