มียี่ห้อหรือเบอร์ถุงน่องที่เหมาะกับสาวขาวโอโม้มั้ยคะไม่ใช่ชมพูนะขาวซีดเลยคะที่ไม่ใช่แบบขาวพยาบาลนะคะแนะนำมั้ยคะ

มียี่ห้อหรือเบอร์ถุงน่องที่เหมาะกับสาวขาวโอโม้มั้ยคะไม่ใช่ชมพูนะขาวซีดเลยคะแบบไม่ถึงขั้นพยาบาลแนะนำมั้ยคะ
คือเราซื้อถึงน้อง 13Zock(ถุงน่องหญิงแย้) ไปคือดีมากกกกเลย เนื้อดีชอบหนาๆ แต่คือเราท้อเบอร์15 80D 
แล้ว พอมาใส่ยังค้ำกว่าผิวเรามากกกก ร้านบอกนี่ขาวสุดแล้ว คือพอดีอะไรแนะนำมั้ยคะ
ตรงๆว่าชอบผิวตัวเองคะ ไม่ใส่ยังดูผิวผ่องกว่าเยอะ แต่จะใส่รับปริญญาคะ อย่ามาแบบป้าขายถุงน่องในห้างนะคะ
พอไปถามหนูจะใส่รับปริญญาคะ ป้าแกหยิบไม่ดูผิวเราเลย เบอร์กลาฃๆนี้และเนื้อมากๆ บอกว่านี้แหละใส่รับปริญญากันสีนี้ 
เราก็ซื่อ เอามาใส่ สีคือต่างกันเกินไป หนักกว่า 13Zockอีกละซื้อสี01ของเชอๆไรนี่แหละคะก็คล้ำกว่าเยอะ
 คือเราดูระเบียบการเค้าไม่ฟลิกว่าใส่สีไร แค่สุภาพและไม่ดำขาวอะ
เราเครียดอะคะ แค่หาถุงน่อง คือเรารุ่สึกไม่มั่นใจ จะบอกว่าแหมแค่วันเดียว คือไม่ใช่คะ เราใส่ถ่ายรูปเพื่อนนอกรอบด้วย
วันซ้อม ใส่วันจริงด้วย 6วัน เวลารุ้สึดไม่มั่นใจ มันจะไม่สบายใจทั้งวัน ถ้าเลือกได้รึมีแบบที่ว่าช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่