เวลามีเซ็กคุณผู้ชายคิดยังไงกับหุ่นของผู้หญิงอวบๆคะ ส่วนตัวสูง159หนัก63 ไม่มั่นใจในตัวเองเลยค่ะ

กระทู้คำถาม
เวลามีเซ็ก ผู้ชายคิดยังไงกับหุ่นของผู้หญิงคะ เมื่อก่อนเคยผอมค่ะมั่นใจ แต่พออ้วนขึ้นเวลานัดไครก็อายไม่กล้า
หุ่นไม่สวยเหมือนเมื่อก่อน แอบกังวลเวลามีเซกเค้าจะมองพุงเราไหม ขาเรามันตันไปหรือป่าว ก้นใหญ่ด้วย เลยอยากทราบว่า
ผู้ชายมีความคิดยังไงกับหุ่นของผู้หญิงอวบๆ หรือไม่ได้คิดเล็กคิดน้อยอะไรกับเรื่องรูปร่างของสาวๆคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่