แฟนติดทหาร ปี2565 ใจหายมากเลยค่ะ🥲

สวัสดีค่ะ ชาวกระทู้พันทิปทุกๆคน คือวันอังคารที่ผ่านมาแฟนจับได้ใบแดงค่ะ ตอนแรกใจคิดว่าเขาคงไม่ผ่านเกณฑ์เพราะตัวเขาค่อนข้างตัวเล็กมากค่ะ แต่สรุปผ่านเฉยงงมากค่า🥲 แอบเศร้านิดนึงค่ะบวกกับคิดมากกลัวเขาเปลี่ยนไปไรแบบนี้อะค่ะ
แต่ที่หนักกว่านั้นคือเขากลัวเราจะไม่รอเขาค่ะเราพูดทุกวันว่าเรารอได้ค่ะรอได้ เขาก็กลัวเราจะมีคนอื่น เราเลยบอกไปว่ายังไม่ต้องเชื่อตอนนี้ก็ได้แต่เดี๋ยวจะทำให้เห็นนะ เราคบกันมาจะ1ปีแล้วค่ะ อยากสอบถามทุกๆคนว่า มีเพื่อนๆพี่ๆคนไหนที่แฟนเคยติดทหารบ้างมั้ยคะแล้ว มีวิธีรับมือกับการรอยังไง เคยรอเขาแล้วค่ะ แต่รอบนี้มันนานมากกกเป็นเดือนเป็นปีมีโควิดอีกไม่รู้เขาจะปล่อยกลับบ้านตอนไหน
ฝากแนะนำทีนะคะ แอบกลัวแฟนมีกิ๊กในกรมมากค่ะ55555555555555555555555555😆
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่