ย้ายที่ติดตั้งais fiber

สวัสดีครับ เนื่องจากผมได้ทำการย้ายบ้าน เลยต้องย้ายตัวเครื่องไปด้วย ผมไปที่ศูนย์เเถวบ้าน เขาก็บอกว่า เขาเป็นเเค่ศูนย์ตัวเเทน ให้ทำการตรวจสอบที่อยู่ใหม่ตามลิงค์ของais เเล้วผมก็กรอกข้อมูลต่างๆไป เมื่อกรอกข้อมูลเสร็จ ก็บอกว่าจะติดต่อกลับมา นี้ก็ผ่านมา2-3วันเเล้วครับ ก็ยังไม่เห็นมีใครติดต่อมา คือผมต้องแก้ยังไงครับ ใครพอรู้ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ
ที่อยู่เดิม:11/10 ซ.2/2 ต.อาเนาะรู ถ.รามโกมุท อ.เมือง จ.ปัตตานี
ที่อยู่ใหม่: 148/26 ซ.16 ถ.นาเกลือ ม.11 ต.บานา อ.เมือง จ.ปัตตานี 94000
 เบอร์เครื่อง:8802447697
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่