ใบรับรองแพทย์โรคหัวเข่าปูดจากปุ่มกระดูกอักเสบ ไปยื่นในวันเกณฑ์ทหารจะได้จับใบดำใบแดงไหมครับ🙇🏽‍♂️🙏

ส่วนตัวผมนั้งคุกเข่า ย่อไม่ได้ มีอาการปวดหัวเข่ามากออกกำลังกายแทบจะไม่ได้เลยมีอาการปวดเข่าที่มันนูนออกมาผมอยากทราบว่าทางทหารเขาละยกเว้นหรือป่าวเเล้วมีผลต่อการฝึกไหมครับ
🙏 ถ้าตอบจะเป็นบุญมากๆครับ🙇🏽‍♂️ผมคาใจเเละเคลียดมากครับนอนไม่ค่อยหลับเลย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไปเกณฑ์มายังครับ ผมก็มีปัญหาที่หัวเข่า ยื่นใบรับรองแพทได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่