เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามเส้นทางจากลาดกระบังไปกรมยุทธศึกษาทหารเรือ (ศาลายา)

พอดีเดินทางมาจากต่างจังหวัดครับ มาทำธุระที่กรมยุทธศึกษาทหารเรือ (ศาลายา) อยากสอบถามเส้นทางโดยสารหน่อยครับ 
จากลาดกระบัง ไป กรมยุทธศึกษาทหารเรือ (ศาลายา) ต้องเดินทางยังไงครับ (โดยรถขนส่งสาธารณะหรือรถรับจ้าง) พอจะเเนะนำเส้นทางให้หน่อยได้มั้ยครับ เดินทางช่วงเวลาออกจากลาดกระบัง ประมาณ 03:00 - 04:00 น.มีรถโดยสารไหนวิ่งบ้างไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่