ตามหามังงะสองเรื่องครับ

ทั้งสองเรื่องเคยอ่านนานแล้วจำไม่ได้ 
เรื่องแรกตอนอ่านยังมีไม่กี่ตอน จำได้คร่าวๆเป็นเรื่องในโรงเรียน พระเอกมีพลังพิเศษอะไรสักอย่างแล้วถูกชวนเข้าชมรมผูมีพลังพิเศษ จำได้ว่าพระเอกกวนๆ ไม่ค่อยสนใจใคร จำได้แค่นี้
เรื่องที่สอง เกี่ยวกับต่างโลก จำได้ว่า กลุ่มนักเรียนที่ไปต่างโลกเริ่มฆ่ากันเอง แล้วพระเอกไปเจอกับไสลม์(ที่แปลงร่างเป็นผู้หญิงได้) แล้วก็อยู่ด้วยกัน
ถ้าใครพอรู้จักช่วยบอกหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่