อยากรู้ว่าแผลหลังหูเป็นตุ่มขึ้นมาอบบนี้ไช่คีลอยมั้ย

คือเราไปเจาะหูมาตำแหน่งlobe2ได้เกือบเดือนแล้วก็ไม่มีปันหาอะไรเรยอยู่ก้รู้สึกเจบหูด้านซ้ายปรากฏว่ามันมีหนองออกมาแล้วแผลก้ดูเจบ แล้วก้มีตุ่มขึ้นมาข้างจิวอยากรู้ว่าไช่คียรอยมั้ยคะหรือแค่แผลอักเสบค่ะมีรูปภาพประกอบนะคะอยากทราบว่าตุ่มเล้กๆที่ขึ้นมาเป็นคีรอยรึป่าวคะที่ทาเหลืองๆเราทาเบตาดีนนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่