หูเป็นหนองหรือคีลอยค่ะขอแบบด่วนๆเลยนะค่ะ

กระทู้คำถาม
สอบถามแบบด่วนเลยนะค่ะพอดีเป็นตามรูปเลยค่ะแต่ให้ยายให้น้องดูถ้าดูในรูปจะเหมือนไม่มีหนองแต่นอกกล้องจะมีหนองบีบออกนะค่ะเวลาโดนเจ็บๆคันๆเคยเจาะไปแล้วครั้งนึงแต่ตุ้มหลุดเข้าข้างในเลยต้องเอาออกแล้วปล่อยตันพอประมาณเดือนกว่าก็ไปเจาะใหม่ผ่านมา2เดือนไม่มีอะไรผิดปกติแต่พอหลายวันที่ผ่านมาเป็นแบบนี้เลยค่ะเพื่อนบีบให้มีหนองมีเลือดแต่เพื่อนบอกว่ายังบีบออกมาไม่หมดแต่ขอให้พอก่อนเพราะเจ็บเจาะหูสามรอบอักเสบทุกรอบเลยค่ะหน้าจะไม่ถูกกับตุ้มหูไม่แท้หรือป่าวค่ะ
บีบออกจะหายใหมค่ะถ่ายแบบในแฟลสเลยจะมองไม่เห็นหนองแต่มีหนองด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่