ถ้าพบคนที่เคยคุยทาง Tinder แต่ Unmatch ไปแล้ว จะเข้าไปทักไหมคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ ดิฉันเพิ่งเจอคนที่คุยผ่าน Tinder เมื่อวันก่อนที่ตลาดแถวบ้าน แต่เขาเป็นคน Unmatch ไป พอไปสอบถามร้านที่เขาซื้อของ คนขายบอกว่า คนนี้เพิ่งย้ายมาอยู่แถวนี้ ช่วงหลังแวะมาซื้อของบ่อยพอสมควร แสดงว่าอาจได้พบกันอีก

ถ้าเป็นคุณ คุณจะเข้าไปทักไหมคะ หรือเคยมีใครเจอสถานการณ์แบบนี้แล้วเข้าไปทักไหมคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น