สอบถามเกี่ยวกับกล่อง Ais Playbox หน่อยครับ

คือที่บ้านผมมีทีวีที่ไม่ค่อยได้ดูมากไม่มีกล่องทีวี ส่วนมากจะดู ยูทูป netflix แต่ถ้าจะดูทีวีผมจะกดดูผ่านเน็ตเข้าทีวีออนไลน์ ซึ่งมันอาจจะช้ามากต่อการเข้าใช้งาน และไม่สะดวกเพราะแฟนเปิดไม่เป็น ส่วนมากถ้าดูทีวี ดูแค่ 3 5 7 9 23 29 31 32 33 คือช่องเบสิกทั่วไป ไม่ใช่ช่องพรีเมี่ยม ก็เลยไปเห็นกล่อง Ais Playbox น่าจะตอบโจทย์การใช้งานเราได้ แล้วผมก็ใช้ Internet ของ Ais Fiber อยู่แล้ว คำถามคือ
1. กล่องหาได้จากที่ไหน เสียค่าใช้จ่ายอะไรมั้ย
2. กล่อง ais playbox เสียรายเดือนมั้ย ถ้าเราไม่ได้เลือกดูช่องพรีเมี่ยม เน้นช่องมาตรฐาน
3. ซื้อมือสองดีไหม เห็นขายๆกันในกลุ่มเฟส
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่