แฟนบอกผมไม่มีไรดีเลย ที่อยู่ด้วยเพราะรัก

กระทู้คำถาม
คือผมควรรู้สึกยังไง ทั้งที่เวลาเขาเดือดร้อนขอไห้ผมช่วย บ่อยมาก ผมก็มักจะช่วยเต็มที่ มีเท่าไหร่ผมไห้หมด แต่ก็มีบางครั้งที่เขาช่วยผมนะตอนลำบาก ก็เหมือนจะดี แต่วันนี้เราทะเลาะกันเขาก็มาพิมพ์แบบนี้ใส่ผมมันน้อยใจนะ ที่ผมไม่มีไรดีเลย ท่าคิดแบบนี้ผมก็ไม่อยากไห้เขาต้องอยู่กับผมนะ😔😔😔 (สาเหตุที่ทะเลาะมันคงผิดที่ผมเองไปงี่เง่าใส่เค้า เพราะเขาดูเปลี่ยนไป อ่านไลน์ไม่ตอบ และเรื่องส่วนตัวเยอะ พอเริ่มถามก็มักจะ มีปากเสียง จนผมต้องหยุดไปเอง)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่