หมาเด็กเพศเมียโดนหมาใหญ่เพศผู้เลียอวัยวะเพศ เป็นอะไรมั้ยครับ?

กระทู้คำถาม
พอดีน้าฝากหมาตัวเมียไว้ที่บ้านก่อนครับอายุประมาณ3-4เดือน แล้วที่บ้านมีหมาใหญ่เพศผู้อายุประมาณ2ปีหน่อยๆ เลียบ่อยมากครับ วันนี้หมาตัวเมียเหมือนจะฉี่ไม่ออก ฉี่ออกแบบกระปริบกระปรอย มีเหมือนลิ่มเลือดเวลาผู้หญิงเป็นประจำเดือนด้วยครับ แต่มีออกมานิดเดียว หมาเด็กจะเป็นอะไรร้ายแรงมั้ยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่