ไปเสริมจมูกมาเเล้วเครียดหลายอย่างมากอยากเอาออกค่ะ😭 อยากให้ทุกคนช่วยเข้ามาตอบหน่อยค่ะ

เราไปเสริมมา7วันเเล้ว อยากเอาออก เรากลัวผลที่ตามมาด้วย เรารู้สึกว่าเราชอบหน้าเดิมมากกว่า ไม่อยากเสี่ยงเเล้วค่ะ ตอนเเรกทำไปคิดน้อยไปค่ะคิดว่ามันจะสวยเหมือนคนอื่น เเต่มาคิดมากทีหลังค่ะ เราอายุยังน้อยด้วย(เพิ่ง16เองค่ะ)กลัวมีผลวันข้างหน้า เรากลัวค่ะ เราอยากเอาออก เราต้องตัดสินใจยังไงดีคะ อยากได้คำปรึกษาอยากได้คำอธิบายค่ะ ทำมาประมาณ47000 มันเเพงมากสำหรับเราเเต่ทำมาก็กลัวค่ะ คิดว่าอยากเอาออกก็ต้องใช้ เงินอีก เหมือนเอาเงินไปโยนทิ้งเลยค่ะ ตอกฐาน ตะไปฮัม ไป อยากรู้ถ้าเอาออกจมูกจะเหมือนเดิมมั้ยคะ ตอนนี้เครียดมาก อยากปรึกษาคุณเเม่เเต่ก็กลัวโดนดุค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่