ตามหา Polk Rti Series ทำ home theater ครับ

เดี๋ยวนี้เขาตามหา polk Rti A5 , A1 และ cs 4 หรือ 6 กันที่ร้านไหนกันครับ มือ 1
กำลังเริ่มมองหา home theater ครับ เริ่มต้นน่ะครับ แต่อยากจะอยู่ไปนานๆ เต็มที่ก็จะงอกแค่พวกสายกับพวกอุปกรณ์ไฟน่ะครับ 
พยายามหาในแอพหรือเวบออนไลน์หาไม่เจอเลยครับ เต็มที่เจอแต่ A7 แต่ห้องผมเล็ก และคิดว่าเอาความกระหึ่ม A5 ก็พอ (แอมป์เอามาขับ A7 ดีๆ ก็สู้ราคาไม่ไหว แหะๆ)
หรือว่าปัจจุบันนี้ มียี่ห้อและรุ่นอะไรออกมาทดแทนแล้ว เสียงและราคาไม่ห่างกับ Rti ซีรี่ส์เลย 
ขอบพระคุณทุกท่านที่ชี้แนะด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่