ทำใจยังไงดีครับ

ผมพึ่งเลิกกับแฟนวันนี้ครับ แฟนผมเคยเป็นเพื่อนกัน 2 ปีครับ ตอนนี้เราคบกันมาได้เกือบปี ผมยอมรับที่เลิกกันเพราะผมทำตัวไม่ดีเองครับ เราทะลาะกันหลายๆเรื่องที่สะสมมาด้วย และเขาก็บอกว่าเหนื่อยแล้ว อยากพอแค่นี้ ตอนนี้ผมพึ่งรู้ตัวครับว่ามันสายไปแล้ว เขาเป็นทั้งเพื่อนและแฟนในเวลาเดียวกันครับ เขาดีกับผมทุกอย่างเลย ผมเสียดายทุกอย่างมากๆเลย ตอนนี้ผมรู้สึกโดดเดี่ยวมากครับ ถ้าผมกลับไปได้อีกจริงๆผมก็จะไม่กลับไปทำแบบเดิมแล้ว ผมไม่กล้าเริ่มต้นใหม่กับคนอื่นแล้วครับ ผมอยากเริ่มต้นใหม่กับคนนี้จริงๆครับ หลังจากนี้ผมควรทำยังไงต่อดีครับ ผมควรจัดการความรู้สึกตัวเองยังไงดีครับ จะบอกว่าที่ผ่านมาไม่เคยมีเรื่องมือที่สามเลยครับ มีแต่เรื่องที่ผมทำตัวไม่ดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่