แอพ AIS PLAY ใช้ได้ฟรีมั้ยคะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ
เราโหลดแอพมาแล้วค่ะเรากดเข้าแอพแล้วมันให้กดเข้าระบบ(เราใช้wifiของaisค่ะ)แล้วมันก็เด้งid wifiของบ้านเราขึ้นมาค่ะแล้วเราก็กดเข้าระบบที่มันเด้งมาค่ะแล้วก็เด้งไปหน้าหลักของแอพตอนนี้เรายังไม่กล้ากดดูหนังเรื่องไหนเลยค่ะ
อยากทราบว่าแอพให้ดูฟรีมั้ยคะเรากลัวเขามาเรียกเก็บทีหลังพร้อมตอนจ่ายwifiน่ะค่ะ
(เราอยากดูเรื่องหน้าฮ่านเดอะซีรีย์ค่ะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่