ใครเคยฉีดผิวที่ กังนัมคลินิก GangnamClinic บ้างคะขอรีวิวหน่อยค่ะ

อยากทราบรีวิวค่ะ ว่าคนที่เคยฉีดที่นี่ผลเป็นยังไงบ้างคะ แล้วฉีดตัวไหนถึงจะเห็นผลได้ชัด ส่วนตัวลังเลเรื่องการฉีดผิวค่ะว่าจะฉีดที่นี่ดีมั้ย เลยอยากทราบว่าเห็นผลจริงหรือเปล่า กลัวจะเสียตังค์ฟรี
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
เราก็เคยลังเลและลองหาของอันอื่นแต่จบที่กังนัมเพราะหลายเหตุผล สูตรวิตามิน มีรีวิวเยอะ การันตีเรื่องความปลอดภัยได้มากกว่าที่อื่น ราคาที่เราเจอมีที่แพงกว่าถูกกว่าแต่ระยะห่างไม่มาก
เราฉีดตัว Extra White Plus 5 ครั้งถือว่าผลโอเคค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่