Figure หรือพวก Model จากญี่ปุ่น ทำไมบางร้านพรีราคาเท่าหน้าเว็บญป. บางร้านถูกกว่าหน้าเว็บด้วยซ้ำ

ตามหัวข้อเลยครับ
พอดีกำลังอยากลองหาอะไรมาขายเลยเริ่มศึกษาจากสิ่งที่ตัวเองสนใจก่อน
พอมาศึกษาตลาดก็พบว่าบางหลายๆร้านพรีเท่าราคาหน้าเว็บของทางค่ายที่ขายเองเลย บางร้านถูกกว่าด้วยซ้ำ นี่คือราคายังไม่รวมภาษีและการส่งข้ามประเทศนะครับ จะมีกำไรหรอครับแบบนี้ เค้ารับมาจากไหนยังไงกันหรอครับถึงได้ถูกขนาดนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่