พยายามหาผญ.คนอื่นเข้ามาเเทนคนเก่าเพื่อลืมเขาเเต่ทำไม่ได้ทำไงดีครับ?

กระทู้คำถาม
คือตัวผมเลิกกับผญ.คนนึงได้2เดือนนิดๆเเล้วเราเลิกกันด้วยตัวผมเป็นคนอารมณ์ร้อนขี้โวยวายชอบบอกเลิกเขาทั้งที่ไม่ได้อยากจะเลิกจนวันนึงเขาไปจริงๆตอนเเรกผมก็ไม่ค่อยรู้สึกอะไรจนผ่านมา1อาทิตย์ผมคิดถึงเขาทักหาเขาขอให้เขากลับมาเเต่เขามีคนคุยไหม่เข้ามาเเล้วผมก็พยายามจะเอาเขากลับมาเเต่สุดท้ายผมเเพ้ครับเเล้วทีนี้เขา2คนก็คบกันตัวผมเองก็ทำใจไม่ค่อยได้เลยพยายามหาคนคุยเพื่อจะได้ลืมเขาสักทีเเต่ก็ไม่เคยลืมได้เลยผมควรทำยังไงดีครับกับตัวเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่